![](https://tgbi.ingz.io/wp-content/uploads/2020/10/image-21.jpeg)
ประกาศ
เรื่อง ขอเรียนแจ้งเพื่อทราบเกี่ยวกับการทำหนังสือเชิญและจดหมายต่างๆ เข้ามาที่
มูลนิธิอาคารเขียวไทย หรือสถาบันอาคารเขียวไทย
**************************************************
เพื่อให้การดำเนินกิจกรรมของมูลนิธิอาคารเขียวไทย เป็นไปตามข้อบังคับของมูลนิธิฯ จึงขอความอนุเคราะห์จากทุกภาคส่วนในการทำหนังสือเชิญ หรือจดหมายต่างๆ ทุกฉบับที่จะส่งให้ทางมูลนิธิฯ หรือสถาบันฯ โปรดทำหนังสือเรียนถึงประธานมูลนิธิอาคารเขียวไทย เพื่อให้เป็นไปตามขั้นตอนการพิจารณาที่ถูกต้องครบถ้วนต่อไป
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบและดำเนินการ
ประกาศ ณ วันที่ 20 สิงหาคม 2563
มูลนิธิอาคารเขียวไทย